๑۩۞۩๑ ☼—Lion VIP ™ - Diễn Đàn HOT ๑۩۞۩๑

Hack GD VL2

Auto Game Viet

Tổng Hợp Các Lọa AuTo Game

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
:: Diễn Dàn GVM - Chia Sẻ Giúp Đỡ::
  • Music

Hack GD VL2Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Aug 05, 2013 7:55 pm
Hack GD VL2 Bgavat18
Hack GD VL2 Bgavat10Hack GD VL2 Bgavat12Hack GD VL2 Bgavat13
Hack GD VL2 Bgavat15
Hack GD VL2 Bgavat17
Hack GD VL2 Bgavat19Hack GD VL2 Bgavat21Hack GD VL2 Bgavat22
Zíp Prào
Tước hiệuVip member

Vip member
Hiện Đang:
Profile Zíp Prào

Hack GD VL2 Vide10

Bài gửiTiêu đề: Hack GD VL2

Tiêu đề: Hack GD VL2

Xin chào các bạn!!!

Hiện nay vấn đề hack giao dịch đã xuất hiện tràn lan trên Võ Lâm 2, gây tâm lý hoang mang cho người chơi game. Chắc hẳn một trong số các bạn đã từng bị lừa đảo hack giao dịch. Chính vì vậy, tôi làm ra trang web này để hướng dẫn mọi người hiểu rõ hơn về hack giao dịch, giúp các bạn có thể tránh được những tổn thất về vật chất. Đồng thời giúp các bạn có thêm ít hành trang để bôn tẩu giang hồ như: set tàng kiếm 8x, thiên chi tàng kiếm 8x, Viêm đế, Thiên chi Viêm đế .v.v...

Bài viết được chia làm 2 bước, bước 1 là kiểm soát thông tin máy tính, bước 2 là hướng dẫn chi tiết hack giao dịch.

● Bước 1: Mở đóng băng tệp, tắt tường lửa và Antivirus!

+ Để có thể hack giao dịch thành công, các bạn buộc phải mở tạm thời đóng băng tệp ra, vì khi chạy Setup chương trình hack, phần mềm sẽ yêu cầu bạn restart lại máy tính. Vậy các bạn nên mở khóa đóng băng tệp ra để chạy chương trình, sau đó đóng lại.( đóng băng tệp có thể là DeepFreeze, Winlock Professional).
+ Các bạn tạm thời tắt Antivirus và tường lửa của máy tính đi, vì chương trình hack xung khắc với các phần mềm Antivirus và tường lửa, khi đó chương trình hack sẽ không chạy được. Nên tôi khuyến cáo các bạn phải tắt Antivirus và tường lửa nếu muốn hack giao dịch thành công
Như vậy là xong bước 1, bước cơ bản nhất. Bây giờ chúng ta vào bước 2, bước quan trọng nhất của hack giao dịch.

● Bước 2: Hướng dẫn chi tiết hack giao dịch Võ Lâm 2!

+ Các bạn lưu ý, phải tắt chương trình Antivirus, tường lửa đi thì mới thực hiện được bước tiếp theo, vì chương trình hack W.P.E Pro rất xung khắc với tường lửa, nhiều bạn không tắt đi không thể chạy được chương trình.
1. Đầu tiên, các bạn đăng nhập vào game 2 tài khoản, đứng gần nhau và bật sẵn hack giao dịch.
2. Tiếp theo, các bạn tiến hành download chương trình hack W.P.E Pro by Passed về, tiến hành giải nén RAR( các bạn nhấp chuột phải, click dòng Extract Here). Sau đó, các bạn click vào biểu tượng W.P.E và nên để ra ngoài Desktop cho dễ tìm hơn, và cũng để đối tượng không nghi ngờ khi mình thao tác lâu.( Click chuột phải vào W.P.E, chọn dòng Send to -> Desktop). Còn thực hiện như nào thì nói trên này rất khó hiểu, các bạn lát nữa xem Clip hướng dẫn bên dưới sẽ dễ hiểu hơn rất nhiều.
* Download chương trình W.P.E Pro by Passed: Tại đây!
3. Sau khi chạy chương trình W.P.E Pro, các bạn tiến hành download chương trình HackGDVoLam2, nên lưu vào ổ D cho dễ tìm. Các bạn tiến hành chạy Setup chương trình HackGDVoLam2, sẽ burn ra file HackGDVL2.spt( file quan trọng nhất để thành công được, nhiều bạn thắc mắc không biết file này lấy ở đâu). Sau đó bạn click vào biểu tượng HackGDVL2.spt, đánh dòng mật khẩu SMQT-DDGS-QTRH-ADDZ vào để mở khóa. Sau khi mở khóa, các bạn nên cho file HackGDVL2.spt ra Desktop để thuận tiện hack hơn.
* Download chương trình HackGDVoLam2: Tại đây!

4. Tiếp theo, các bạn vào Youtube, xem Clip hướng dẫn hack giao dịch mà tôi upload lên để làm theo( Vì xem clip dễ hiểu hơn là trình bày ra đây, nó yêu cầu phải thực hiện rất nhiều bước, nên tôi không hướng dẫn).
* Xem Clip hướng dẫn hack giao dịch: Tại đây!

Như vậy là đã xong xuôi phần hack giao dịch, các bạn nên tập nhiều lần cho thành thục rồi hãy đi hack giao dịch, vì làm cái này hơi khó cho những bạn ít mày mò. Nếu có gì không hiểu, các bạn có thể pm tôi qua Y!M: yeuwarujnaj@yahoo.com , tôi sẽ giải đáp giúp các bạn. Chúc các bạn thành công!!!

* Một số phần mềm auto có ích cho các bạn:

+ Auto ClickMouse không chiếm chuột: có thể giúp ích khi tranh chiến trường Tống Liêu và chế phù, dược.
. Download Auto ClickMouse: Tại đây!
+ Auto tự động rao: giúp các bạn có thể rao bán đồ và không bị ngủ gật trong chiến trường cũng như lúc luyện mật tịch.
. Download Auto rao: Tại đây!
+ Auto ChipF2.7.0.0: giúp các bạn tự động đánh, tự động tranh chiến trường.
. Download Auto ChipF2.7.0.0: Tại đây!

Vạn lý độc hành, Vạn lý sầu !!!

Tài Sản của Zíp Prào
Chữ ký của Zíp Prào
Share

_____

Hack GD VL2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Forum Học Trò - Chia Sẻ-Kết bạn
Trả lời nhanh